महाराष्ट्र राज्य कबड्डी असोसिएशन खेळाडू नोंदणी केलेले संघ

पुरुष विभाग 

महिला विभाग

गोल्फादेवी सेवा मंडळ, मुंबई शहर मुंबई शहर शिवशक्ती महिला संघ, मुंबई शहर मुंबई शहर
विजय क्लब, मुंबई शहर मुंबई शहर अमर हिंद मंडळ, मुंबई शहर मुंबई शहर
गुडमॉर्निंग स्पोर्ट्स क्लब, मुंबई शहर मुंबई शहर मुंबई पोलीस महिला जिमखाना, मुंबई शहर मुंबई शहर
बंड्या मारुती सेवा मंडळ, मुंबई शहर मुंबई शहर विश्वशांती क्रीडा मंडळ, मुंबई शहर मुंबई शहर
लायन स्पोर्ट्स क्लब, मुंबई शहर मुंबई शहर गोल्फादेवी प्रतिष्ठान महिला संघ, मुंबई शहर मुंबई शहर
अंकुर स्पोर्ट्स क्लब, मुंबई शहर मुंबई शहर श्री स्वामी समर्थ क्रीडा मंडळ, मुंबई शहर मुंबई शहर
ओम पिंपळेश्वर क्रीडा मंडळ, मुंबई शहर मुंबई शहर माउली प्रतिष्ठान, मुंबई उपनगर मुंबई उपनगर
सिद्धी प्रभा फाउंडेशन, मुंबई शहर मुंबई शहर स्वराज्य स्पोर्ट्स क्लब, मुंबई उपनगर मुंबई उपनगर
जय भारत क्रीडा मंडळ, मुंबई शहर मुंबई शहर विशाल स्पोर्ट्स क्लब, मुंबई उपनगर मुंबई उपनगर
१० जय दत्तगुरु क्रीडा मंडळ, मुंबई शहर मुंबई शहर १० ओम नवमहाराष्ट्र मंडळ, मुंबई उपनगर मुंबई उपनगर
११ स्वस्तिक क्रीडा मंडळ, मुंबई उपनगर मुंबई उपनगर ११ महात्मा गांधी स्पोर्ट्स अकॅडमी, मुंबई उपनगर मुंबई उपनगर
१२ जॉली क्रीडा मंडळ, मुंबई उपनगर मुंबई उपनगर १२ संघर्ष क्रीडा मंडळ, मुंबई उपनगर मुंबई उपनगर
१३ केदारनाथ क्रीडा मंडळ, मुंबई उपनगर मुंबई उपनगर १३ स्वराज्य स्पोर्ट्स क्लब, मुंबई उपनगर मुंबई उपनगर
१४ उत्कर्ष क्रीडा मंडळ, मुंबई उपनगर मुंबई उपनगर १४ राजमाता जिजाऊ संघ, पुणे पुणे
१५ मुलुंड क्रीडा मंडळ, मुंबई उपनगर मुंबई उपनगर १५ धर्मवीर संघ, पुणे पुणे
१६ अमर ज्योत क्रीडा मंडळ, मुंबई उपनगर मुंबई उपनगर १६ डॉ. पतंगराव कदम कबड्डी संघ, पुणे पुणे
१७ ओम कब्बडी संघ, ठाणे ठाणे १७ प्रकाश तात्या बालवाडकर स्पोर्ट्स फाउंडेशन, पुणे पुणे
१८ शिव शंकर क्रीडा मंडळ, ठाणे ठाणे १८ एम एच स्पोर्ट्स, पुणे पुणे
१९ श्री विठ्ठल क्रीडा मंडळ, ठाणे ठाणे १९ जागृती प्रतिष्ठान, पुणे पुणे
२० जय बजरंग क्रीडा मंडळ, ठाणे ठाणे २० राजा छत्रपती संस्था, पुणे पुणे
२१ राकेश भाऊ घुले कबड्डी संघ, पुणे पुणे २१ शिव ओम स्पोर्ट्स क्लब, पुणे पुणे
२२ साई स्पोर्ट्स अकॅडमी, पुणे पुणे २२ ज्ञानशक्ती युवा संस्था, ठाणे ठाणे
२३ बाबुराव चांदेरे सोशल फाउंडेशन, पुणे पुणे २३ अनिकेत स्पोर्ट्स क्लब, रत्नागिरी रत्नागिरी
२४ चेतक स्पोर्ट्स, पुणे पुणे २४ स्वराज्य स्पोर्ट्स अकॅडमी, रत्नागिरी रत्नागिरी
२५ अतुलदादा बेनके स्पोर्ट्स क्लब, पुणे पुणे २५ मातोश्री क्रीडा मंडळ, सांगली सांगली
२६ महाराणा प्रताप, पुणे पुणे २६ सिद्धेश्वर व्यायाम मंडळ, सांगली सांगली
२७ मिडलाईन स्पोर्ट्स क्लब, रायगड रायगड २७ शिवशक्ती स्पोर्ट्स क्लब, धुळे धुळे
२८ टी बी एम स्पोर्ट्स, रायगड रायगड २८ रचना स्पोर्ट्स क्लब, नाशिक नाशिक
२९ दसपट्टी क्रीडा मंडळ, रत्नागिरी रत्नागिरी २९ जय हनुमान क्रीडा मंडळ, कोल्हापूर कोल्हापूर
३० वाघजाई क्रीडा मंडळ, रत्नागिरी रत्नागिरी
३१ जयहिंद क्रीडा मंडळ, धुळे  धुळे
३२ एन टी पी एस, नंदुरबार नंदुरबार
३३ बी सी फाउंडेशन, नांदेड नांदेड
३४ शिवाजी व्यायाम मंडळ, सांगली सांगली
३५ समर्थ व्यायाम मंडळ, सांगली सांगली
३६ जय मातृभूमी व्यायाम मंडळ, सांगली सांगली
३७ इस्लामपूर व्यायाम मंडळ, सांगली सांगली
३८ शाहू क्रीडा मंडळ, कोल्हापूर कोल्हापूर
३९ छावा क्रीडा मंडळ, कोल्हापूर कोल्हापूर
४० रणवीर क्रीडा मंडळ, अहमदनगर अहमदनगर
४१ श्री साई स्पोर्ट्स क्लब, नाशिक नाशिक

व्यावसायिक पुरुष विभाग

व्यावसायिक महिला विभाग

महिंद्रा अँड महिंदा, मुंबई शहर मुंबई शहर ठाणे महानगर पालिका, ठाणे ठाणे
इन्शुरकोट (युवा पलटण), मुंबई शहर मुंबई शहर
मुंबई महानगर पालिका, मुंबई शहर मुंबई शहर
ठाणे महानगर पालिका, ठाणे ठाणे

 

loading