३१ वी किशोर/ किशोरी गट राज्य अजिंक्यपद निवड चाचणी कबड्डी स्पर्धा रेसिडेन्शील हायस्कूल क्रीडांगण, अहमदनगर स्पर्धा निकाल
साखळी सामने किशोर गट |
क्र. |
जिल्हा संघ |
गुण |
विरुद्ध |
जिल्हा संघ |
गुण |
गट |
१ |
पुणे |
४६ |
लातूर |
३२ |
फ गट |
२ |
रायगड |
३७ |
उस्मानाबाद |
११ |
फ गट |
३ |
नाशिक |
१३ |
अहमदनगर |
४२ |
क गट |
४ |
मुंबई शहर |
४९ |
पालघर |
३५ |
क गट |
५ |
कोल्हापूर |
४३ |
रत्नागिरी |
४२ |
अ गट |
६ |
सातारा |
३४ |
हिंगोली |
२३ |
अ गट |
७ |
परभणी |
२७ |
सिंधुदुर्ग |
९ |
ब गट |
८ |
सांगली |
३१ |
बीड |
२७ |
ब गट |
९ |
उस्मानाबाद |
३८ |
नांदेड |
५८ |
फ गट |
१० |
पुणे |
२९ |
रायगड |
२९ |
फ गट |
११ |
ठाणे |
५५ |
धुळे |
१६ |
ड गट |
१२ |
नंदुरबार |
४२ |
औरंगाबाद |
४२ |
ड गट |
१३ |
सोलापूर |
४५ |
जालना |
२७ |
इ गट |
१४ |
मुंबई उपनगर |
४६ |
जळगाव |
२० |
इ गट |
१५ |
कोल्हापूर |
५३ |
सातारा |
३० |
अ गट |
१६ |
रत्नागिरी |
४० |
हिंगोली |
२४ |
अ गट |
१७ |
लातूर |
६० |
नांदेड |
५७ |
फ गट |
१८ |
परभणी |
४० |
सांगली |
२७ |
ब गट |
१९ |
सिंधुदुर्ग |
३५ |
बीड |
३४ |
ब गट |
२० |
मुंबई शहर |
४७ |
नाशिक |
४० |
क गट |
२१ |
पालघर |
१४ |
अहमदनगर |
३९ |
क गट |
२२ |
ठाणे |
४८ |
नंदुरबार |
१६ |
ड गट |
२३ |
धुळे |
३९ |
औरंगाबाद |
५० |
ड गट |
२४ |
सोलापूर |
२० |
मुंबई उपनगर |
४९ |
इ गट |
२५ |
जालना |
४२ |
जळगाव |
३७ |
इ गट |
२६ |
पुणे |
४४ |
नांदेड |
३८ |
फ गट |
२७ |
रायगड |
५४ |
लातूर |
१७ |
फ गट |
२८ |
कोल्हापूर |
४८ |
हिंगोली |
१४ |
अ गट |
२९ |
सातारा |
२९ |
रत्नागिरी |
३५ |
अ गट |
३० |
परभणी |
३० |
बीड |
१२ |
ब गट |
३१ |
सांगली |
४३ |
सिंधुदुर्ग |
२७ |
ब गट |
३२ |
पुणे |
४२ |
उस्मानाबाद |
१२ |
फ गट |
३३ |
रायगड |
४३ |
नांदेड |
४१ |
फ गट |
३४ |
मुंबई शहर |
२२ |
अहमदनगर |
३१ |
क गट |
३५ |
नाशिक |
११ |
पालघर |
२५ |
क गट |
३६ |
ठाणे |
४३ |
औरंगाबाद |
२८ |
ड गट |
३७ |
नंदुरबार |
४७ |
धुळे |
१२ |
ड गट |
३८ |
सोलापूर |
४७ |
जळगाव |
६१ |
इ गट |
३९ |
मुंबई उपनगर |
५९ |
जालना |
२० |
इ गट |
४० |
लातूर |
२० |
उस्मानाबाद |
३१ |
फ गट |
साखळी सामने किशोरी गट |
क्र. |
जिल्हा संघ |
गुण |
विरुद्ध |
जिल्हा संघ |
गुण |
गट |
१ |
नाशिक |
३२ |
अहमदनगर |
३२ |
फ गट |
२ |
मुंबई उपनगर |
५२ |
सातारा |
१७ |
अ गट |
३ |
कोल्हापूर |
५७ |
जालना |
५ |
ब गट |
४ |
मुंबई शहर |
४३ |
सिंधुदुर्ग |
५५ |
क गट |
५ |
पुणे |
५३ |
लातूर |
१३ |
ड गट |
६ |
सांगली |
५७ |
बीड |
१७ |
इ गट |
७ |
पालघर |
२४ |
ठाणे |
४८ |
फ गट |
८ |
उस्मानाबाद |
२१ |
नांदेड |
३७ |
अ गट |
९ |
रत्नागिरी |
३३ |
धुळे |
२३ |
ब गट |
१० |
रायगड |
४२ |
जळगाव |
४१ |
क गट |
११ |
सोलापूर |
३८ |
हिंगोली |
२८ |
ड गट |
१२ |
परभणी |
३० |
औरंगाबाद |
२२ |
इ गट |
१३ |
मुंबई उपनगर |
५१ |
उस्मानाबाद |
१६ |
अ गट |
१४ |
सातारा |
४९ |
नांदेड |
२९ |
अ गट |
१५ |
कोल्हापूर |
६५ |
रत्नागिरी |
२० |
ब गट |
१६ |
जालना |
३१ |
धुळे |
३८ |
ब गट |
१७ |
मुंबई शहर |
३५ |
रायगड |
४१ |
क गट |
१८ |
सिंधुदुर्ग |
४२ |
जळगाव |
१२ |
क गट |
१९ |
पुणे |
५१ |
सोलापूर |
१३ |
ड गट |
२० |
लातूर |
३५ |
हिंगोली |
१७ |
ड गट |
२१ |
सांगली |
३१ |
परभणी |
३१ |
इ गट |
२२ |
बीड |
१७ |
औरंगाबाद |
५७ |
इ गट |
२३ |
नाशिक |
३३ |
पालघर |
२९ |
फ गट |
२४ |
अहमदनगर |
२४ |
ठाणे |
३२ |
फ गट |
२५ |
मुंबई उपनगर |
६३ |
नांदेड |
११ |
अ गट |
२६ |
उस्मानाबाद |
१८ |
सातारा |
५९ |
अ गट |
२७ |
कोल्हापूर |
५७ |
धुळे |
९ |
ब गट |
२८ |
रत्नागिरी |
४१ |
जालना |
६ |
ब गट |
२९ |
मुंबई शहर |
५३ |
जळगाव |
४८ |
क गट |
३० |
रायगड |
२५ |
सिंधुदुर्ग |
२४ |
क गट |
३१ |
पुणे |
३२ |
हिंगोली |
४ |
ड गट |
३२ |
सोलापूर |
४२ |
लातूर |
३२ |
ड गट |
३३ |
सांगली |
५७ |
औरंगाबाद |
१६ |
इ गट |
३४ |
परभणी |
४६ |
बीड |
१४ |
इ गट |
३५ |
नाशिक |
३१ |
ठाणे |
२० |
फ गट |
३६ |
पालघर |
३५ |
अहमदनगर |
२७ |
फ गट |
३१ वी किशोर/ किशोरी गट राज्य अजिंक्यपद निवड चाचणी कबड्डी स्पर्धा बाद पद्धतीचे निकाल |
उप उपांत्य पूर्व फेरी – किशोर गट |
|
उप उपांत्य पूर्व फेरी – किशोरी गट |
१ |
औरंगाबाद |
१३ |
१ |
सोलापूर |
१५ |
मुंबई उपनगर |
५१ |
सांगली |
६५ |
|
|
|
|
|
|
२ |
सांगली |
३३ |
२ |
रत्नागिरी |
२३ |
पुणे |
५४ |
ठाणे |
५१ |
|
|
|
|
|
|
३ |
मुंबई शहर |
२८ |
३ |
सिंधुदुर्ग |
४२ |
रायगड |
३६ |
नाशिक |
१९ |
|
|
|
|
|
|
४ |
रत्नागिरी |
३७ |
४ |
सातारा |
२३ |
जळगाव |
३५ |
परभणी |
५८ |
|
उप उपांत्य फेरी- किशोर गट |
|
उप उपांत्य फेरी- किशोरी गट |
१ |
कोल्हापूर |
३७ |
१ |
मुंबई उपनगर |
६१ |
मुंबई उपनगर |
३८ |
सांगली |
१७ |
|
|
|
|
|
|
२ |
पुणे |
२६ |
२ |
ठाणे |
३९ |
अहमदनगर |
१९ |
रायगड |
४२ |
|
|
|
|
|
|
३ |
परभणी |
३६ |
३ |
कोल्हापूर |
४३ |
रायगड |
२५ |
सिंधुदुर्ग |
३१ |
|
|
|
|
|
|
४ |
रत्नागिरी |
१७ |
४ |
परभणी |
४५ |
ठाणे |
४० |
पुणे |
२७ |
|
|
|
|
|
|
|
उपांत्य फेरी- किशोर गट |
|
उपांत्य फेरी-किशोरी गट |
१ |
मुंबई उपनगर |
२८ |
|
१ |
मुंबई उपनगर |
५१ |
|
पुणे |
३२ |
|
|
रायगड |
१८ |
|
|
|
|
|
|
|
२ |
परभणी |
३० |
|
२ |
कोल्हापूर |
३६ |
|
ठाणे |
३५ |
|
|
परभणी |
३९ |
अंतिम फेरी – किशोरी गट |
मुंबई उपनगर |
५७ |
विरुद्ध |
परभणी |
२७ |
|
अंतिम फेरी – किशोर गट
|
पुणे |
१८ |
विरुद्ध |
ठाणे |
४२ |