नवतरुण क्रीडा मंडळ पुरुष व महिला गट राज्यस्तरीय कबड्डी स्पर्धा, कर्पेवाडी, कोळसेवाडी, श्रम साफल्य बंगला म्हसोबा चौक, कल्याण पूर्व, ठाणे

कालावधी :- २६-१२-२०१९ ते २९-१२-२०१९

पुरुष विभाग महिला विभाग
अंतिम विजयी बाबुराव चांदेरे सोशल फाऊंडेशन, पुणे अंतिम विजयी शिवशक्ती महिला संघ, मुंबई शहर
अंतिम उपविजयी छावा क्रिडा मंडळ, कोल्हापूर अंतिम उपविजयी राजमाता जिजाऊ संघ, पुणे
उपांत्य उपविजयी बंड्या मारुती सेवा मंडळ, मुंबई शहर उपांत्य उपविजयी महात्मा गांधी स्पोर्टस् क्लब, मुंबई उपनगर
उपांत्य उपविजयी शिव शंकर क्रिडा मंडळ, ठाणे उपांत्य उपविजयी महेशदादा स्पोर्टस्, पुणे
 
उत्कृष्ट खेळाडू अक्षय जाधव, बाबुराव चांदेरे सोशल फाऊंडेशन, पुणे उत्कृष्ट खेळाडू पूजा यादव, शिवशक्ती महिला संघ, मुंबई शहर
उत्कृष्ट चढाई ऋषिकेश गावडे, छावा क्रिडा मंडळ, कोल्हापूर उत्कृष्ट चढाई सलोनी गजमल, राजमाता जिजाऊ संघ, पुणे
उत्कृष्ट पकड विकास काळे, बाबुराव चांदेरे सोशल फाऊंडेशन, पुणे उत्कृष्ट पकड तेजस्वी पाटेकर, महात्मा गांधी स्पोर्टस् क्लब, मुंबई उपनगर
उद्योमुख खेळाडू अक्षय भोपी, ओम कबड्डी संघ, ठाणे उद्योमुख खेळाडू समृद्धी मोहिते, स्वराज्य स्पोर्ट्स क्लब, मुंबई उपनगर

चिंचपोकळी सार्वजनिक गणेशोत्सव मंडळ निमंत्रित पुरुष गट राज्यस्तरीय कबड्डी स्पर्धा, मुंबई

कालावधी :- ०२-०१-२०२० ते ०६-०१-२०२०

अंतिम विजयी अंकुर स्पोर्ट्स क्लब, मुंबई शहर
अंतिम उपविजयी विजय क्लब, मुंबई शहर
उपांत्य उपविजयी जॉली क्रीडा मंडळ, मुंबई उपनगर
उपांत्य उपविजयी जय भारत क्रीडा मंडळ, मुंबई शहर
 
उत्कृष्ट खेळाडू सुशांत साहिल, अंकुर स्पोर्ट्स क्लब, मुंबई शहर
उत्कृष्ट चढाई अजिंक्य कापरे, विजय क्लब, मुंबई शहर
उत्कृष्ट पकड किसन बोटे, अंकुर स्पोर्ट्स क्लब, मुंबई शहर
उद्योमुख खेळाडू राहुल शिरोडकर, विजय क्लब, मुंबई शहर

नवयुवक कला क्रीडा व सांस्कृतिक मंडळ पुरुष व महिला गट राज्यस्तरीय कबड्डी स्पर्धा, कुंडल, ता.पलूस, जि. सांगली

कालावधी :- ०९-०१-२०२० ते १२-०१-२०१९

पुरुष विभाग महिला विभाग
अंतिम विजयी बाबुराव चांदेरे सोशल फाऊंडेशन, पुणे अंतिम विजयी शिवशक्ती महिला संघ, मुंबई शहर
अंतिम उपविजयी उत्कर्ष क्रीडा संस्था, पुणे अंतिम उपविजयी राजमाता जिजाऊ संघ, पुणे
उपांत्य उपविजयी विजय क्लब, मुंबई शहर उपांत्य उपविजयी जय हनुमान क्रीडा मंडळ, बाचणी
उपांत्य उपविजयी शिव शाहू क्रीडा मंडळ, सडोली उपांत्य उपविजयी शिव ओम प्रतिष्टान, पुणे
 
उत्कृष्ट खेळाडू अक्षय जाधव, बाबुराव चांदेरे सोशल फाऊंडेशन, पुणे उत्कृष्ट खेळाडू अंकिता जगताप, राजमाता जिजाऊ संघ, पुणे
उत्कृष्ट चढाई गणेश कांबळे, उत्कर्ष क्रीडा संस्था, पुणे उत्कृष्ट चढाई आरती पाटिल, जय हनुमान क्रिडा मंडळ, बाचणी
उत्कृष्ट पकड ओमकार घोडके, उत्कर्ष क्रीडा संस्था, पुणे उत्कृष्ट पकड पौर्णिमा जेधे, शिवशक्ती महिला संघ, मुंबई शहर

शिवनेरी क्रीडा व बहुउद्देशीय प्रसारक मंडळ, ता. भू. उस्मानाबाद पुरुष व महिला गट राज्यस्तरीय कबड्डी स्पर्धा

कालावधी :-  १७-०१-२०२० ते १९-०१-२०२०

पुरुष विभाग महिला विभाग
अंतिम विजयी बाबुराव चांदेरे सोशल फाऊंडेशन, पुणे अंतिम विजयी धस दादा क्रिडा मंडळ, आष्टी
अंतिम उपविजयी एन टी पी सी, नंदुरबार अंतिम उपविजयी आनंदवन क्रिडा मंडळ, गंगाखेड
उपांत्य उपविजयी माॅर्डन स्पोर्ट्स क्लब, पुणे उपांत्य उपविजयी साई, औरंगाबाद
उपांत्य उपविजयी सतेज संघ, पुणे उपांत्य उपविजयी समता, दहीगावणे
 
उत्कृष्ट खेळाडू   उत्कृष्ट खेळाडू  
उत्कृष्ट चढाई   उत्कृष्ट चढाई  
उत्कृष्ट पकड   उत्कृष्ट पकड  

पाचगणी व्यायाम मंडळ आयोजित पुरुष गट राज्यस्तरीय कबड्डी स्पर्धा, पाचगणी जिल्हा सातारा

कालावधी :- १७/०१/२०२० ते १९/०१/२०२०

अंतिम विजयी  
अंतिम उपविजयी  
उपांत्य उपविजयी  
उपांत्य उपविजयी  
 
उत्कृष्ट खेळाडू  
उत्कृष्ट चढाई  
उत्कृष्ट पकड  

जामसंडे संयुक्त मंडळ आयोजित पुरुष व महिला गट राज्यस्तरीय कबड्डी स्पर्धा, जामसंडे, सिंधुदुर्ग 

कालावधी :- २२/०१/२०२० ते २५/०१/२०२०

पुरुष विभाग महिला विभाग
अंतिम विजयी बंड्या मारुती सेवा मंडळ, मुंबई शहर अंतिम विजयी जय हनुमान क्रीडा मंडळ, बाचणी
अंतिम उपविजयी विजय क्लब, मुंबई शहर अंतिम उपविजयी अंकुर स्पोर्ट्स क्लब, मुंबई शहर
उपांत्य उपविजयी उत्कर्ष क्रीडा मंडळ, मुंबई उपनगर उपांत्य उपविजयी शिवाजी उदय क्रिडा मंडळ, सातारा
उपांत्य उपविजयी गोल्फादेवी सेवा मंडळ, मुंबई शहर उपांत्य उपविजयी अमर हिंद मंडळ, मुंबई शहर
 
उत्कृष्ट खेळाडू विनोद अत्याळकर, बंड्या मारुती सेवा मंडळ, मुंबई शहर उत्कृष्ट खेळाडू आरती पाटिल, जय हनुमान क्रिडा मंडळ, बाचणी
उत्कृष्ट चढाई अक्षय सोनी, विजय क्लब, मुंबई शहर उत्कृष्ट चढाई सोनाली हेळवी, शिवाजी उदय क्रिडा मंडळ, सातारा
उत्कृष्ट पकड शार्दुल हर्चेकर, गोल्फादेवी सेवा मंडळ, मुंबई शहर उत्कृष्ट पकड कांचन जुईकर, अंकुर स्पोर्टस् क्लब, मुंबई शहर

अहमदनगर जिल्हा कबड्डी असोसिएशन आयोजित  ३१वी किशोर /किशोरी गट राज्य अजिंक्यपद निवड चाचणी कबड्डी स्पर्धा 

कालावधी :- २३/०१/२०२० ते २५/०१/२०२०

किशोर गट किशोरी गट
अंतिम विजयी ठाणे अंतिम विजयी मुंबई उपनगर
अंतिम उपविजयी पुणे अंतिम उपविजयी परभणी
उपांत्य उपविजयी परभणी उपांत्य उपविजयी रायगड
उपांत्य उपविजयी मुंबई उपनगर उपांत्य उपविजयी कोल्हापूर

नवजवान तरुण मंडळ आयोजित पुरुष व महिला गट राज्यस्तरीय कबड्डी स्पर्धा, शिंदेवाडी, ता. कागल, जिल्हा कोल्हापूर 

कालावधी :-  ३०/०१/२०२० ते ०२/०२/२०२०

पुरुष विभाग महिला विभाग
अंतिम विजयी राष्ट्र सेवक संघ, तळसंदे अंतिम विजयी शिवशक्ती महिला संघ, मुंबई शहर
अंतिम उपविजयी शिव शाहू क्रीडा मंडळ, सडोली अंतिम उपविजयी स्वस्तिक क्रीडा मंडळ, मुंबई उपनगर
उपांत्य उपविजयी छावा क्रीडा मंडळ, शिरोली उपांत्य उपविजयी सुवर्णयुग क्रीडा मंडळ, पुणे
उपांत्य उपविजयी अंकुर स्पोर्ट्स क्लब, मुंबई शहर उपांत्य उपविजयी जय हनुमान क्रीडा मंडळ, बाचणी
 
उत्कृष्ट खेळाडू   उत्कृष्ट खेळाडू  
उत्कृष्ट चढाई   उत्कृष्ट चढाई  
उत्कृष्ट पकड   उत्कृष्ट पकड  

बीड जिल्हा कबड्डी असोसिएशन आयोजित ४६वी कुमार/ कुमारी गट राज्य अजिंक्यपद निवड चाचणी कबड्डी स्पर्धा 

कालावधी :- ०१/०२/२०२० ते ०४/०२/२०२०

कुमार गट कुमारी गट
अंतिम विजयी ठाणे अंतिम विजयी पुणे
अंतिम उपविजयी रत्नागिरी अंतिम उपविजयी बीड
उपांत्य उपविजयी पालघर उपांत्य उपविजयी औरंगाबाद
उपांत्य उपविजयी कोल्हापूर उपांत्य उपविजयी कोल्हापूर

जांभळी क्रीडा मंडळ आयोजित व्यावसायिक पुरुष गट राज्यस्तरीय कबड्डी स्पर्धा, जांभळी, ता. शिरोळ, जि. कोल्हापूर 

कालावधी :-  ०३/०२/२०२० ते ०६/०२/२०२०

पुरुष विभाग
अंतिम विजयी महिंद्रा एन्ड महिंद्रा, मुंबई शहर
अंतिम उपविजयी मुंबई पोर्ट ट्रस्ट, मुंबई शहर
उपांत्य उपविजयी आय एस पी एल युवा फलटण, मुंबई शहर
उपांत्य उपविजयी आयकर, पुणे
 
उत्कृष्ट खेळाडू अजिंक्य पवार, महिंद्रा एन्ड महिंद्रा, मुंबई शहर
उत्कृष्ट चढाई निलेश साळुंखे,  आयकर, पुणे
उत्कृष्ट पकड निलेश शिंदे, भारत पेट्रोलियम, मुंबई शहर

ठाणे महापौर चषक, ठाणे महानगर पालिका व ठाणे जिल्हा कबड्डी असोसिएशन पुरुष गट अखिल भारतीय स्तर व्यावसायिक व महिला गट राज्यस्तरीय व्यावसायिक कबड्डी स्पर्धा

कालावधी :- ०६/०२/२०२० ते ०९/०२/२०२०

पुरुष विभाग महिला विभाग
अंतिम विजयी महाराष्ट्र पोलीस, मुंबई शहर अंतिम विजयी ठाणे महानगर पालिका, ठाणे
अंतिम उपविजयी एअर इंडिया, मुंबई शहर अंतिम उपविजयी बँक ऑफ बडौदा, मुंबई शहर
उपांत्य उपविजयी भारत पेट्रोलियम, मुंबई शहर उपांत्य उपविजयी इमराल्ड इन्फ्रा, मुंबई शहर
उपांत्य उपविजयी  महिंद्रा एन्ड महिंद्रा, मुंबई शहर उपांत्य उपविजयी बालवाडेकर, पुणे
 
उत्कृष्ट खेळाडू बिपीन थळे, महाराष्ट्र पोलीस, मुंबई शहर उत्कृष्ट खेळाडू कोमल देवकर, ठाणे महानगर पालिका, ठाणे
उत्कृष्ट चढाई उमेश म्हात्रे, एअर इंडिया, मुंबई शहर उत्कृष्ट चढाई श्रद्धा पवार, ठाणे महानगर पालिका, ठाणे
उत्कृष्ट पकड बाजीराव होडगे, महाराष्ट्र पोलीस, मुंबई शहर उत्कृष्ट पकड साक्षी रहाटे, बँक ऑफ बडौदा, मुंबई शहर

जय अंबे माँ युवा मंडळ आयोजित पुरुष व महिला गट राज्यस्तरीय कबड्डी स्पर्धा, पालघर 

कालावधी :- ०७/०२/२०२० ते १०/०२/२०२०

पुरुष विभाग महिला विभाग
अंतिम विजयी अंकुर स्पोर्ट्स क्लब, मुंबई शहर अंतिम विजयी महात्मा गांधी स्पोर्टस् क्लब, मुंबई उपनगर
अंतिम उपविजयी आई अष्टभुजा, पालघर अंतिम उपविजयी शिवशक्ती महिला संघ, मुंबई शहर
उपांत्य उपविजयी अमर हिंद मंडळ, मुंबई शहर उपांत्य उपविजयी संघर्ष क्रीडा मंडळ, मुंबई उपनगर
उपांत्य उपविजयी विजय क्लब, मुंबई शहर उपांत्य उपविजयी श्रीराम क्रीडा मंडळ, पालघर
 
उत्कृष्ट खेळाडू राकेश मोकल, अंकुर स्पोर्ट्स क्लब, मुंबई शहर उत्कृष्ट खेळाडू सायली जाधव, महात्मा गांधी स्पोर्टस् क्लब, मुंबई उपनगर
उत्कृष्ट चढाई रोशन वैती, आई अष्टभुजा, पालघर उत्कृष्ट चढाई तेजस्विनी गिलबिले, महात्मा गांधी स्पोर्टस् क्लब, मुंबई उपनगर
उत्कृष्ट पकड सुमित साईल, अंकुर स्पोर्ट्स क्लब, मुंबई शहर उत्कृष्ट पकड ज्योती डकले, शिवशक्ती महिला संघ, मुंबई शहर

स्वामी समर्थ क्रीडा मंडळ आयोजित निमंत्रित जिल्हा पुरुष गट कबड्डी स्पर्धा, प्रभादेवी, मुंबई 

कालावधी :- १०/०२/२०२० ते १३/०२/२०२०

पुरुष विभाग
अंतिम विजयी रत्नागिरी
अंतिम उपविजयी मुंबई शहर
उपांत्य उपविजयी रायगड
उपांत्य उपविजयी ठाणे
 
उत्कृष्ट खेळाडू रोहन गमरे, रत्नागिरी
उत्कृष्ट चढाई अजिंक्य कापरे, मुंबई शहर
उत्कृष्ट पकड शुभम शिंदे, रत्नागिरी

महाराष्ट्र कामगार कल्याण मंडळ, मुंबई आयोजित औद्योगिक आणि व्यावसायिक कामगारांसाठी २५वी राज्यस्तरीय व महिलांसाठी २०वी खुली कबड्डी स्पर्धा

कालावधी :- १२/०२/२०२० ते १६/०२/२०२०

पुरुष विभाग महिला विभाग
अंतिम विजयी मुंबई बंदर, मुंबई अंतिम विजयी ठाणे महानगर पालिका, ठाणे
अंतिम उपविजयी सेंट्रल बँक, मुंबई अंतिम उपविजयी बँक ऑफ बडौदा, मुंबई शहर
उपांत्य उपविजयी न्यू इंडिया इन्शुरन्स, मुंबई उपांत्य उपविजयी इमराल्ड इन्फ्रा, मुंबई शहर
उपांत्य उपविजयी बँक ऑफ बडौदा, मुंबई शहर उपांत्य उपविजयी महावितरण , मुंबई शहर
 
उत्कृष्ट खेळाडू शुभम कुंभार, मुंबई बंदर, मुंबई उत्कृष्ट खेळाडू श्रद्धा पवार, ठाणे महानगर पालिका, ठाणे
उत्कृष्ट चढाई ऋषिकेश गावडे, सेंट्रल बँक, मुंबई उत्कृष्ट चढाई सिद्धी चाळके, इमराल्ड इन्फ्रा, मुंबई शहर
उत्कृष्ट पकड दीपक शिंदे, बँक ऑफ बडौदा, मुंबई शहर उत्कृष्ट पकड पौर्णिमा जेधे, बँक ऑफ बडौदा, मुंबई शहर
पुरुष ग्रामीण विभाग
अंतिम विजयी जे. एस. डब्ल्यू., डोलवी
अंतिम उपविजयी खुशबु आईसक्रीम, रायगड
उपांत्य उपविजयी इंदिरा सह. सूत गिरणी, वर्धा
उपांत्य उपविजयी अवचट इंडस्ट्रीज, वर्धा
 
उत्कृष्ट खेळाडू राज पाटील, जे. एस. डब्ल्यू., डोलवी
उत्कृष्ट चढाई नितेश पाटील, खुशबु आईसक्रीम, रायगड
उत्कृष्ट पकड सुमित पाटील, जे. एस. डब्ल्यू., डोलवी

मानवत स्पोर्ट्स अकॅडेमी, ता. मानवत जिल्हा परभणी आयोजित पुरुष व महिला गट राज्यस्तरीय कबड्डी स्पर्धा 

कालावधी :- २१/०२/२०२० ते २३/०२/२०२०

पुरुष विभाग महिला विभाग
अंतिम विजयी एन टी पी एस स्पोर्ट्स क्लब, नंदुरबार अंतिम विजयी शिव ओम क्रीडा मंडळ, पुणे
अंतिम उपविजयी राजे शिवाजी क्रीडा मंडळ, कोल्हापूर अंतिम उपविजयी कुलाई क्रीडा मंडळ, पालघर
उपांत्य उपविजयी साई क्रीडा मंडळ, खेडूळा उपांत्य उपविजयी आनंदवन क्रीडा मंडळ, गंगाखेड
उपांत्य उपविजयी बारामती स्पोर्ट्स अकॅडेमी, बारामती उपांत्य उपविजयी ज्ञानप्रभोधिनी क्रीडा मंडळ, पुणे
 
उत्कृष्ट खेळाडू युवराज शिंदे, राजे शिवाजी क्रीडा मंडळ, कोल्हापूर उत्कृष्ट खेळाडू सोनाली पोले, आनंदवन क्रीडा मंडळ, गंगाखेड 
उत्कृष्ट चढाई सुरज आनंदराव पाटील,
एन टी पी एस स्पोर्ट्स क्लब, नंदुरबार
उत्कृष्ट चढाई पूजा पाटील, कुलाई क्रीडा मंडळ, पालघर 
उत्कृष्ट पकड गालिब शेख, साई क्रीडा मंडळ, खेडूळा उत्कृष्ट पकड पायल वसवे, शिव ओम क्रीडा मंडळ, पुणे

पुणे महापौर चषक, पुणे  पुरुष व महिला गट राज्यस्तरीय कबड्डी स्पर्धा

कालावधी :- २३/०२/२०२० ते २६/०२/२०२०

पुरुष विभाग महिला विभाग
अंतिम विजयी बाबुराव चांदेरे सोशल फाऊंडेशन, पुणे अंतिम विजयी शिवशक्ती महिला संघ, मुंबई शहर
अंतिम उपविजयी विजय क्लब, मुंबई शहर अंतिम उपविजयी सुवर्ण युग स्पोर्ट्स क्लब, पुणे

 

उपांत्य उपविजयी एन टी पी एस स्पोर्ट्स क्लब, नंदुरबार उपांत्य उपविजयी राजा शिवछत्रपती संस्था, पुणे
उपांत्य उपविजयी सतेज संघ, पुणे उपांत्य उपविजयी जय हनुमान संघ, बाचणी
 
उत्कृष्ट खेळाडू अक्षय जाधव, बाबुराव चांदेरे सोशल फाऊंडेशन, पुणे  उत्कृष्ट खेळाडू रेखा सावंत, शिवशक्ती महिला संघ, मुंबई शहर
उत्कृष्ट चढाई अजिंक्य कापरे, विजय क्लब, मुंबई शहर उत्कृष्ट चढाई मानसी रोडे, राजा शिवछत्रपती संस्था, पुणे
उत्कृष्ट पकड निखिल शिंदे, एन टी पी एस स्पोर्ट्स क्लब, नंदुरबार उत्कृष्ट पकड प्रतीक्षा निवंगुणे, सुवर्ण युग स्पोर्ट्स क्लब, पुणे  

शिवशंकर उत्सव मंडळ आयोजित निमंत्रित पुरुष गट राज्यस्तरीय कबड्डी स्पर्धा, मुंबई

कालावधी :- २६/०२/२०२० ते २९/०२/२०२०

अंतिम विजयी जय भारत क्रीडा मंडळ, मुंबई शहर
अंतिम उपविजयी मोरया क्रीडा मंडळ, ठाणे
उपांत्य उपविजयी गुडमॉर्निंग स्पोर्ट्स क्लब, मुंबई शहर
उपांत्य उपविजयी बंड्या मारुती सेवा मंडळ, मुंबई शहर
 
उत्कृष्ट खेळाडू  
उत्कृष्ट चढाई  
उत्कृष्ट पकड  

आई कालिका क्रीडा मंडळ आयोजित निमंत्रित पुरुष गट राज्यस्तरीय कबड्डी स्पर्धा, मिरजोळे, रत्नागिरी

कालावधी :- २७/०२/२०२० ते ०१/०३/२०२०

अंतिम विजयी स्वतिक क्रीडा मंडळ, मुंबई उपनगर
अंतिम उपविजयी गजानन संघर्ष केळशी, रत्नागिरी
उपांत्य उपविजयी शाहू सडोली, कोल्हापूर
उपांत्य उपविजयी छावा क्रीडा मंडळ, कोल्हापूर
 
उत्कृष्ट खेळाडू  
उत्कृष्ट चढाई  
उत्कृष्ट पकड  

loading